Menene gwajin CCA na baturan gubar-acid?

Gwajin CCA Baturi: Ƙimar CCA tana nufin adadin halin yanzu da baturin ya fitar na tsawon daƙiƙa 30 kafin ƙarfin lantarki ya faɗi zuwa iyakacin wutar lantarki a ƙarƙashin wani yanayin ƙarancin zafin jiki.Wato, ƙarƙashin ƙayyadaddun yanayin ƙarancin zafin jiki (wanda aka saba iyakance zuwa 0°F ko -17.8°C), adadin halin yanzu da baturi ya saki na tsawon daƙiƙa 30 kafin ƙarfin lantarki ya faɗi zuwa iyakar wutar lantarki.Ƙimar CCA ta fi nuna ƙarfin fitar da baturin nan take, wanda ke ba da babban ƙarfin wutan lantarki ga mai farawa don fitar da shi don motsawa, sannan mai kunnawa ya motsa injin ya motsa kuma motar ta tashi.CCA ƙima ce da ke bayyana sau da yawa a fagen fara batir na mota.

Ƙarfin ƙarfin baturi: Ƙarfin baturi yana nufin ana fitar da baturin a akai-akai zuwa ƙarfin kariyar mai gwadawa (yawanci 10.8V).Ana samun ainihin ƙarfin baturin ta amfani da lokacin fitarwa na yanzu.Mafi kyawun iyawa yana nuna ƙarfin ajiyar makamashin baturi da ƙarfin fitarwa na dogon lokaci.

A fannin ajiyar makamashi, ƙarfin baturi gabaɗaya yana ɗaya daga cikin manyan ma'auni na tantance ingancin batura.An gwada batirin TORCHN gubar acid kafin barin masana'anta don tabbatar da sun cika ka'idojin.

batura1


Lokacin aikawa: Nuwamba-03-2023